Author: z***4
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلووووووووووو
Màu sắc: Màu tím
Price: 280.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Curly Hair |
| Color | Purple |
| Type | No Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Movie |
| Curl | Body Wave |
| Dye/Bleach/Perm | Perm |
| Heat Tolerence | 150 |
| Trọng lượng tịnh | 240 g |
| Chiều dài | 65 cm |
| Đầu | 53-58 cm |
| SKU | sb25081193549590702 |
Author: z***4
Date:
Review: حلووووووووووو
Màu sắc: Màu tím
Author: 5***2
Date:
Review: Super de buena calidad, son muy fáciles de poner y se acomodan muy bien
Màu sắc: Màu tím
Author: j***0
Date:
Review: Está hermosa, no se le caen los cabellos, ligera y se ajusta bien
Màu sắc: Màu tím
Author: o***s
Date:
Review: Value for money: excelente Easy to wear: si super fácil Comfortable to wear: si Hairstyle stylishness: muy bonito muy natural
Màu sắc: Màu tím
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm